นายรุจพงศ์ ฉลานุวัฒน์ หัวหน้าแผนก แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายทองสุก ยอดมณี หัวหน้าแผนก แผนกโทรคมนาคม ครูประจำ แผนกโทรคมนาคม ครู ชำนาญการ
| ว่าที่ ร.ต.มนต์ชัย แช่มสา (รน.) หัวหน้าแผนก แผนกช่างยนต์ ครูประจำ แผนกช่างยนต์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายนิคม คนงาม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชาญยุทธ์ นุชนงค์ หัวหน้าแผนก แผนกแมคคาทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายบรรพต จันทร์แดง หัวหน้าแผนก แผนกอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายธรรมนูญ นวมบางขวัญ หัวหน้าแผนก แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางทองปอนด์ หวังเกษม หัวหน้าแผนก แผนกโทรคมนาคม ครูประจำ แผนกโทรคมนาคม ครู ชำนาญการ
|
นายสัญญา พิเคราะห์ หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคโลหะ ครูประจำ แผนกเทคนิคโลหะ ครู ชำนาญการ
|
นายสมคิด สิงสิน หัวหน้างาน งานโสตทัศนศึกษา ครูประจำ แผนกอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายพีรยุทธ์ วัจนะเจริญ หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกเทคนิคโลหะ
| นางจันจิรา สุขขี หัวหน้างาน งานตรวจสอบควบคุมคุณภาพภายใน ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางศุภาภัส ห้าวหาญ หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางนัยน์ปพร ยุทธนาวา หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายเชษฐา เจริญสุข หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพ ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุริยันต์ รักพวก หัวหน้างาน งานหลักสูตรและการสอน ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกนริน พลาชีวะ หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
นายพรรณ โรจนพันธ์ หัวหน้างาน งานวิจัยและพัฒนา ครูประจำ แผนกอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสาวปรินดา ปานเพชร หัวหน้างาน งานบัญชี ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
| นางสาวศิลารัตน์ ยงศิริชัยสกุล หัวหน้างาน งานห้องสมุด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายจักรพงษ์ ถาวรโชติ หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
|
นางสาวนภาพร แก้วถาวร หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู
| นายเกษตรสันต์ จันทรา หัวหน้างาน ศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนเขตพัฒนาพิเศษ ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง ครู
| นางปริษา นาเจริญ หัวหน้างาน งานแผนและงบประมาณฯ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู
|
นางชุติมา พยุงผล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสุมรา คงภิรมย์ชื่น ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นายวัชระ มั่นถาวรวงศ์ ครูประจำ แผนกอิเล็กทรอนิกส์ เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสุรัฐ ตัณยะกุล ครูประจำ แผนกเทคนิคพื้นฐาน ครู ชำนาญการ
| นายดนุพร คงบำเพ็ญ ครูประจำ แผนกช่างยนต์ ครู
| นายณพัชรพร รื่นเริง ครูประจำ แผนกช่างยนต์ ครู
| นายนาวี ศรีหะทัย ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายสุรพันธ์ เหมือนสิงห์ ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
|
นายวิชญพงศ์ อิงคะวณิช ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| ธนาคาร คุ้มภัย ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
|