นางเจริญศรี ฉลานุวัฒน์ หัวหน้างาน งานบริหารทั่วไป เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ
| นางจันจิรา สุขขี หัวหน้างาน งานตรวจสอบควบคุมคุณภาพภายใน ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางศุภาภัส ห้าวหาญ หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางนัยน์ปพร ยุทธนาวา หัวหน้างาน งานการเงิน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางสาวปรินดา ปานเพชร หัวหน้างาน งานบัญชี ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
| นางสาวศิลารัตน์ ยงศิริชัยสกุล หัวหน้างาน งานห้องสมุด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางสาวนภาพร แก้วถาวร หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู
| นางจันทรัตน์ เจริญสุข หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
|
นางปริษา นาเจริญ หัวหน้างาน งานแผนและงบประมาณฯ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู
|
นางชุติมา พยุงผล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางสุมรา คงภิรมย์ชื่น ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| นางสาวพัชริดา ตันฮก ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| กวิชษาภร มงคลรัตน์ ครูประจำ แผนกอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| นางสาวธัญญาวดี ศรีทอง ครูประจำ แผนกเทคโนโลยีพื้นฐาน ครูผู้ช่วย
| นางสาวณัฐชนันท์ วัฒนวิเชียร ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| ว่าที่ ร.ต.หญิง ศรีนวล ประเสริฐ ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง ครูผู้ช่วย
| นางสาวยลนันท์ ชมนาวัง ครูประจำ แผนกวิชาช่างเทคนิคการผลิต ครู
|
นางสาวณัฐนันท์ เบญจกุล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นางสาวบุศราภรณ์ ศรีมูลเขียว ครูประจำ แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| ณัฐกมล โสภากันต์ ครูประจำ แผนกช่างก่อสร้าง ครูผู้ช่วย
|
นางสาวพัณณ์ภัสร์ ศิริวัน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานบัญชี
| นางสาวปุณณภา ต.วัฒนผล ครูอัตราจ้าง แผนกเทคโนโลยีพื้นฐาน ครู
| นางสาวองค์อร สรกุล ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน
| นางสาวจริยา ศรีสมบูรณ์ ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคโลหะ
| นางสาวทัศนีย์ มีทรัพย์ทอง ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคโลหะ
| นางสาวขนิษฐา ฐินถาวร ครูอัตราจ้าง แผนกโทรคมนาคม
| นางสาวอุมาพร ทองใบ ครูอัตราจ้าง แผนกอิเล็กทรอนิกส์
| นางสาวประภักดีพร สืบแสง ครูอัตราจ้าง แผนกช่างกลโรงงาน
|
นางสาวมณฑิตา สุวรรณเกิด ครูอัตราจ้าง แผนกช่างยนต์
| นางสาวณัฐวดี ประกอบศิลป์ ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
| นางสาวศศิพร ลายประดิษฐ์ ครูอัตราจ้าง แผนกช่างก่อสร้าง
| พวงลดา แดงห่วง ครูอัตราจ้าง แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
|
|
ศศิธร บุณยามระ เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
| กาญจน์ณัฏฐา คัยนันทน์ เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ
| นางพาขวัญ ราษฎร์เจริญ เจ้าหน้าที่ งานเอกสารการพิมพ์
| มณฑา ถาวรศิลป์ เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและจัดหางาน
| เกสร พวงสวัสดิ์ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| ศิริวิมล ปิ่นปรีชาชัย เจ้าหน้าที่ งานห้องสมุด
| ธัญญรัตน์ โสธรศิริมงคล เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ
| นพวรรณ รุ่งสอาด เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรม
|
นางสาวเพียงวิภา พิลาวรรณ เจ้าหน้าที่ งานสารบรรณ เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร พนักงานราชการ (สอน) แผนกอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| เพ็ญศรี โคตรสมบัติ เจ้าหน้าที่ งานครูที่ปรึกษา เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ
| อัญชลี กุมภีร์ เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรฯ
| จินดา ลี้โชติ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน
|
นางสาวสุปราณี เส็มหมาด เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษ เจ้าหน้าที่ งานหลักสูตรและการสอน พนักงานราชการ (สอน) แผนกช่างไฟฟ้ากำลัง
| ขวัญใจ มั่นถาวรวงศ์ เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นางสาวสุภาพร ศรพรหม เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| นางสาวศศิวิมล จันทร์พิทักษ์ เจ้าหน้าที่ งานการเงิน เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
|
นนทิชา ปาวิลัย เจ้าหน้าที่ งานวัดผลและประเมินผล
| ขนิษฐา ยำพะวา เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาวกชพร พงษ์ณัฐภพ เจ้าหน้าที่ งานโสตทัศนศึกษา เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
| สว่างกิจ ดุมแก้ว เจ้าหน้าที่ งานแผนและงบประมาณฯ
|
สิรินทิพย์ พระไพธิ์ เจ้าหน้าที่ ศูนย์ประสานงานการผลิตและพัฒนากำลังคนเขตพัฒนาพิเศษ
| นางวรรณฤดี พวงอุดม เจ้าหน้าที่ งานวิจัยและพัฒนา เจ้าหน้าที่ งานความร่วมมือฯ
| เครือวัลย์ สุนทรวลีนนท์ เจ้าหน้าที่ ยาม
| ศิรินยา ทาธรรมา เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
|
นางกาญจนา อุนะพำนัก เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| เจริญตา สร้อยงาม เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางชลภัสสรณ์ เพ็ชรศรีงาม เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
| นางสาวสุพรรณษา กั้วพิทักษ์ เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
|
ธิดารัตน์ เตียวประเสริฐ เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
| รังสิยา จรัมฤทธิ์ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพ เจ้าหน้าที่ งานผลิตการค้า เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
|